

**OFISI YA MKUU WA MKOA WA MTWARA**

**S.L.P. 544 – MTWARA,**

**BARUA PEPE:**[ras@mtwara.go.tz](mailto:ras@mtwara.go.tz)

**SIMU:** 023 – 2333014, **NUKISHI:**023 – 2333194

**Diraya Mkoa,**

- Kuzijengea uwezo Serikali za Mitaa ili kuziwezesha kujiendesha kwa misingi ya Utawala Bora na kutoa huduma bora kwa Wananchi ili kujiletea maendeleo endelevu ya kijamii na kiuchumi kwa kushirikiana na Wadau wengine.

**Mwelekeo.**

- Kuendelea kuhakikisha kwamba maamuzi na maelezo mbalimbali yanayotolewa na Serikali yanatekelezwa kikamilifu na kwa mujibu wa sheria. Mkoa unatarajia kuendelea kutekeleza program zinazolenga katika kuboresha viwango vya huduma mbalimbali zitolewazo kwa wananchi na Mamlaka za Serikali za Mitaa.