
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mtwara inawapongeza TCCIA kwa kufaniki-
sha suala hili. Ujio wa meli hii ni hatua moja kubwa inayoashiria kufun-
gua milango ya fursa za kibishara kati ya Mtwara, (Tanzania) na Moroni 
(Comoro). Wafanya bishara na wananchi wote  wa Mkoa wa Mtwara wa-
natakiwa kuichangamkia fursa hii ili kukuza kipato cha mtu mmoja 

mmoja na taifa kwa ujumla

Jana Agosti 18, 2017 Chemba ya Wafanya biashara,  Wenye Viwanda na 
Kilimo Tanzania (TCCIA) wamezindua Meli ya Biashara itakayokuwa 
ikifanya safari zake kati ya Mtwara, Tanzania na Moroni, Comoro. 

Kwa kuanzia, Meli iitwayo ‘VILLE DE FOMBONI MOH 0022’ itakuwa 
ikitia nanga Bandari ndogo ya Mtwara iliyoko karibu na Hoteli ya 

Southern Cross zamani ikiitwa Msemo Hotel.
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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
OFISI YA MKUU WA MKOA MTWARA

Imeandaliwa na
Evaristy Masuha
Aösa Habari

Oösi ya Mkuu wa Mkoa Mtwara

Taarifa kwa Umma


